Je! Mzikitap hulipa kiasi gani kwa mkondo? Utapata nini kwa kila wimbo, na jinsi ya kulipwa zaidi kwa muziki wako


Mzikitap kwa ujumla hulipa kati ya Tsh 23 sawa na $ 0.01 kwa kila mkondo, ikimaanisha utahitaji wasikilizaji 110 hivi ili kupata shillings. 162.

Lakini wanamuziki wanaendeleaje? Kwa faida zote ambazo mzikitap huwapa wanamuziki, ni wakarimu sana linapokuja suala la kulipa wasanii. Pia ni wazi juu ya ni kiasi gani wasanii wanapaswa kutarajia kufanya kwa kila mkondo.

Sababu nyingi zinaathiri ni kiasi gani utalipwa kwa kila mkondo kwenye mzikitap.

Mirabaha ni malipo ambayo msanii hupata kutoka kwa wasikilizaji. Mirabaha ya mzikitap husambazwa haswa kutoka kwa mapato halisi yanayokusanywa kutoka kwa matangazo.

Wasanii hulipwa kila mwezi. Wakati mzikitap analipa wasanii, huhesabu jumla ya idadi ya wasikilizaji kwa kila wimbo wa msanii, na kuamua ni nani anamiliki kila wimbo na ni nani anausambaza. Kwanza, wamiliki wa haki wanalipwa. Ifuatayo, msambazaji analipwa (hii inaweza kuwa sawa na mwenye haki katika kazi nyingine).

Jinsi ya kuongeza ni kiasi gani unachopata kwa mkondo wa Mzikitap

Kupitia wimbo wako ambao uta amua kutangaza kupitia mzikitap au kwa kushare kwa ndugu na watu wako wa karibu ndipo unapo tengezea zaidi malipo yako kuwa makubwa kutokana na wasikilizaji watakuwa wanaongezeka. na pia malipo yako hongezeka

kwa sasa malipo haya ni kwa wasani wa Tanzania pekee na kwa mziki wa SINGELI tu.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*

Top music